" Miaka Kumi ya Kutukanwa Kwenye Ndoa Bila Mtoto Iligeuka Kuwa Vilio vya Furaha Baada ya Tiba Hii ya Kiasili

Miaka Kumi ya Kutukanwa Kwenye Ndoa Bila Mtoto Iligeuka Kuwa Vilio vya Furaha Baada ya Tiba Hii ya Kiasili





Kukaa kwenye ndoa kwa miaka kumi kamili ukiwa huna mtoto, huku ukisikiliza maneno ya dharau, vijembe kutoka kwa ndugu wa mume, na kutukanwa kuwa wewe ni tasa usiyefaa kwenye jamii, ni donda ndugu linalochoma moyo na kukunyima amani ya roho kila uchao.

Kila mwezi ulipita huku nikiendelea kuhesabu siku kwa matumaini na kuishia kulia gizani huku vipimo vya hospitali vikiendelea kusema kila kitu kiko sawa bila kupata suluhisho la kudumu.

Nilianza kuona jinsi ndoa yetu ilivyokuwa ikitetemeka, mume wangu akianza kukosa uvumilivu, na jamii ikianza kumshinikiza aoe mke mwingine atakayempa uzao wa kuendeleza familia yao.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikiwa nimechoka na malazi ya hospitalini na dozi ndefu za vidonge ambavyo havikubadilisha chochote, mama yangu mkubwa aliyekuwa na uelewa mpana wa mambo ya asili alikuja kunitembelea na kuniona nikiwa nimefura kwa kulia.

Baada ya kumueleza mateso na aibu niliyokuwa nikipitia, aliniambia kwa sauti ya utulivu kuwa matatizo ya uzazi yanayoshindikana hospitalini na kuambatana na mikosi au kufungwa kwa nyota ya uzazi mara nyingi husababishwa na vifungo vya giza au uchafu ulioganda kwenye mfumo wa uzazi.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na kutoa tiba za kiasili za kusafisha kizazi, kufungua milango ya uzazi, na kuleta baraka za watoto. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja kwa namba +255 763 926 750 ili kuokoa ndoa na heshima yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa mfumo wangu wa uzazi ulikuwa umefungwa kwenye ulimwengu wa roho na mtu aliyetaka nifedheheke kwenye ndoa yangu.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja vifungo hivyo vya utasa, kisha wakatupa dawa maalum ya mitishamba ya kienyeji ya kunywa na kusafisha kizazi ambayo ilijenga na kuimarisha misingi ya uzazi wangu.

Miujiza ya kushangaza ilitokea miezi minne tu baadaye nilipojihisi kubadilika mwilini na kwenda kupima ambapo majibu yalionyesha kuwa nilikuwa mjamzito; miezi tisa baadaye nilijifungua mtoto mzuri wa kiume aliyetia furaha na shangwe kubwa ndani ya nyumba yetu!

​Leo hii kilio changu kimegeuka kuwa vicheko, heshima yangu kwenye jamii imerudi, na ndoa yetu imekuwa imara sana. Kama nawe unateseka kwa kukosa mtoto au kusumbuliwa na matatizo ya uzazi, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kupata muujiza wako.

Post a Comment

Previous Post Next Post