" Nilitamani Sana Kupata Mtoto wa Kiume Kwenye Ndoa Yangu, Mpaka Tiba Hii ya Kiasili Iliponiletea Baraka na Kutimiza Ndoto Yangu

Nilitamani Sana Kupata Mtoto wa Kiume Kwenye Ndoa Yangu, Mpaka Tiba Hii ya Kiasili Iliponiletea Baraka na Kutimiza Ndoto Yangu





Jina langu ni Edward. Katika tamaduni zetu na ndani ya ndoa nyingi, kuwa na watoto ni baraka kubwa, lakini hamu ya kupata mrithi wa kiume au kuongeza watoto wa jinsia fulani ili kukamilisha furaha ya familia ni jambo linalowagusa wengi kwa undani.

Kwa miaka kadhaa, mimi na mke wangu tulikuwa tukitamani sana kupata mtoto wa kiume baada ya kubahatika kupata watoto wa kike pekee.

Kila tulipojaribu kupata ujauzito mwingine, matokeo yalikuwa yale yale, jambo ambalo lilianza kuleta minong’ono kutoka kwa baadhi ya ndugu na jamaa waliokuwa wakimshinikiza mke wangu atafute mtoto wa kiume kwa gharama yoyote.

Hali hii ilianza kuleta msongo mkubwa wa mawazo ndani ya ndoa yetu, huku tukihisi kuna kitu kinakosekana ili kukamilisha furaha yetu.

​Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na tukitafuta suluhu kila mahali bila mafanikio ya kitabibu, mzee mmoja wa busara kijijini kwetu alinitembelea.

Baada ya kumsimulia hamu yetu kubwa ya kutaka kubarikiwa mtoto wa kiume au hata kupata pacha (twini) ili kuleta shangwe ndani ya boma letu, alinieleza kwa dhati kuwa kuongoza au kuelekeza jinsia ya mtoto kwenye uzazi mara nyingi kunaweza kuwezeshwa na tiba za kiasili na visomo vya kusafisha na kuamsha nguvu za uzazi.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na kutoa dawa maalum za kiasili za kuongeza uwezo wa kupata mtoto wa jinsia unayoitaka, iwe ni wa kiume au watoto pacha (twini). Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuomba mwongozo huo.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kuandaa maelekezo maalum pamoja na dawa za kiasili za mitishamba zilizofanyiwa visomo vizito vya kuamsha na kusafisha njia za uzazi.

Walituongoza kwa umakini mkubwa jinsi ya kutumia tiba hiyo na kufuata ushauri wao wa kijadi. Miezi michache baadaye, mke wangu alipata ujauzito, na safari hii ulikuwa ujauzito uliokuja na matumaini makubwa sana!

Tulipofika hospitalini kwa ajili ya vipimo vya ultrasound, daktari alitutangazia habari za kushangaza na za kufurahisha sana, mke wangu alikuwa amejifungua mapacha wa kiume (twini wa kiume)!

Furaha iliyofurika ndani ya nyumba yetu siku hiyo haiwezi kuelezeka; ndoto yetu ya kupata mrithi wa kiume haikutimia tu, bali ilikuja mara mbili zaidi. Leo hii familia yetu ina amani na furaha isiyo na kifani.

Kama nawe unatamani kupata mtoto wa kiume, kupata watoto pacha, au unasumbuliwa na changamoto za uzazi, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kutimiza ndoto yako.

Post a Comment

Previous Post Next Post