" Mume Wangu Alikuwa Tayari Amewasilisha Barua ya Talaka Mahakamani na Kutaka Kunitimua Nyumbani, Lakini Njia Hii Iligeuza Kila Kitu na Kumfanya Anipende Mara Mbili Zaidi

Mume Wangu Alikuwa Tayari Amewasilisha Barua ya Talaka Mahakamani na Kutaka Kunitimua Nyumbani, Lakini Njia Hii Iligeuza Kila Kitu na Kumfanya Anipende Mara Mbili Zaidi




Kupokea barua ya talaka kutoka kwa mume uliyempa maisha yako yote, ukajua mnaenda kuzeeka pamoja, halafu ghafla ukajikuta ukidhalilishwa, ukitakiwa kuondoka nyumbani na kuacha watoto bila sababu za msingi.

Huku ukiangalia ndoa yako ikififia mbele ya macho yako, ni jeraha kubwa linaloweza kumfanya mwanamke apoteze fahamu kwa simanzi na maumivu makali ya moyo. Kwa miaka saba tuliyoishi pamoja kwenye ndoa, tulikuwa mfano mzuri wa kuigwa.

Hata hivyo, mambo yaligeuka ghafla ndani ya miezi michache iliyopita; mume wangu alianza kuwa mgeni ndani ya nyumba, akawa mkali kwa kila neno nililosema, na mwishowe alileta barua ya talaka kutoka mahakamani akitaka kuvunja ndoa yetu rasmi na kunifukuza usiku wa manane bila kujali hatima ya watoto wetu.

​Nikiwa kwenye majonzi mazito na nikiwa nimekata tamaa huku nikiwa sioni njia ya kuzuia mahakama isitengeneze talaka hiyo, mjomba yangu aliyekuwa mwanasheria mstaafu alikuja nyumbani kwangu haraka baada ya kusikia mkasa huo mzito.

Baada ya kumueleza kila kitu, aliniambia kwa sauti ya utulivu kuwa migogoro ya ghafla ya ndoa inayofikia hatua mbaya ya talaka na chuki isiyoelezeka mara nyingi huwa imesababishwa na nguvu za giza, limbwata, au uchawi uliopandikizwa na wivu wa watu wa nje wanaotaka kuona nyumba yako ikibomoka.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kuzuia talaka, kuyeyusha chuki za wanandoa, na kurejesha upendo na utulivu wa ndoa. Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja kwa namba +255 763 926 750 ili kuokoa familia yangu.

​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa mume wangu alikuwa amechanganywa akili kwa mbinu za kishirikina na mtu aliyetaka kumshawishi amuache mke wake ili ajimilikishe mali na maisha yake.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza vifungo hivyo vya talaka, kisha wakatupa dawa maalum ya kienyeji ya kusafisha nyota ya mapenzi na kurejesha utulivu kati yetu.

Miujiza ya kushangaza ilitokea siku tatu tu baadaye; mume wangu alirudi nyumbani akiwa analia kwa uchungu mkubwa, akairarua ile barua ya talaka mbele yangu, akapiga magoti kuomba msamaha mkubwa akisema hakujua kilichokuwa kikitokea kichwani mwake, na tangu siku hiyo akabadilika kabisa na kuanza kunipenda na kuniheshimu mara mbili zaidi ya zamani!

​Leo hii ndoa yetu imesimama imara, watoto wanafurahia uwepo wa wazazi wao wawili kwenye nyumba moja, na amani imerejea kikamilifu.

Kama nawe unateseka kwa mumeo kukuletea kesi ya talaka, kukutaka kukufukuza, au ndoa yako kuwa ukingoni mwa kuvunjika, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kuokoa ndoa yako.

Post a Comment

Previous Post Next Post