" Nilifikisha Umri Mkubwa Bila Hata Mwanaume Wa Kunichumbia au Kuonyesha Nia ya Ndoa, Mpaka Visomo Hivi Viliponiletea Mume Siku Chache Baadaye

Nilifikisha Umri Mkubwa Bila Hata Mwanaume Wa Kunichumbia au Kuonyesha Nia ya Ndoa, Mpaka Visomo Hivi Viliponiletea Mume Siku Chache Baadaye





​Kufikisha umri mkubwa huku ukijua fika kuwa una kila sifa ya kuwa mke bora, una heshima, na unapenda familia, lakini ukajikuta upo peke yako bila hata mwanaume wa kuonyesha nia ya kukuchumbia au kukutaka kwenye ndoa.

Ni jeraha zito linalochoma moyo na kukuletea mawazo mazito kutokana na maneno ya kejeli kutoka kwa jamii inayokuzunguka. Kwa miaka mingi, nilikuwa nikijitunza na kuishi kwa maadili mema, nikiamini kuwa wakati wangu wa kuolewa ungefika.

Hata hivyo, hali ilikuwa tofauti kabisa; kila mwanaume aliyekuja karibu yangu alikuwa akiongea maneno matamu mwanzoni kisha alitoweka ghafla, au nilijikuta nikigeuka kuwa mtu wa kuchezewa tu na kuachwa bila sababu.

Wanaume wengi walikuwa hata hawaoni thamani yangu au walikuwa wakipita tu bila kuonyesha dalili zozote za kutaka kujenga maisha ya ndoa na mimi.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikiwa nimechoka kusubiri miaka nenda rudi huku ndugu wakiendelea kuuliza maswali ya kukatisha tamaa kila tulipokutana kwenye sherehe za kifamilia, mama yangu mzazi aliyekuwa akisikitishwa na upweke wangu alikuja kunitembelea.

Baada ya kumweleza jinsi nilivyokuwa nikihisi kutelekezwa kiakili na kihisia kwenye masuala ya ndoa, aliniambia kwa sauti ya utulivu kuwa mikosi ya kutolewa ndoa, kukosa mchumba wa kudumu, na kufungwa kwa nyota ya ndoa mara nyingi husababishwa na husuda za maadui au vifungo vya giza vinavyowafanya wanaume wapite pembeni bila kukuona.

Alinishauri kwa moyo mmoja kuwasiliana na Kiwanga Doctors, wataalamu mashuhuri wanaosifika kwa kufanya visomo na tiba za kiasili za kusafisha nyota ya ndoa, kuondoa mikosi ya upweke, na kuvuta mume mwaminifu wa ndoa ya haraka.

Bila kupoteza muda, niliwasiliana nao mara moja ili kuboresha maisha yangu ya kihisia. ​Kiwanga Doctors walifanya usomaji wa kienyeji na kubaini kuwa nyota yangu ya ndoa ilikuwa imefungwa kwenye ulimwengu wa roho na mtu aliyekuwa na wivu na uzuri wangu wa asili.

Walifanya visomo vizito vya kiasili vya kuvunja na kuteketeza vifungo hivyo vya upweke, kisha wakatupa dawa maalum ya kienyeji ya kuoga na kujipaka ili kung’arisha nyota yangu na kuleta mvuto mkubwa wa ndoa.

Miujiza ya kushangaza ilitokea wiki tatu tu baadaye nilipokutana na mwanaume mwema, mstaarabu na mwenye hofu ya Mungu. Katika hafla moja ya kifamilia alianza kunifuatilia kwa heshima kubwa.

Akasema alihisi kuvutwa na tabia na sura yangu tangu aliponiona mara ya kwanza, na ndani ya miezi mitatu tu alikuja nyumbani rasmi kulipa mahari na kufunga ndoa kubwa iliyoleta furaha isiyo kifani!

​Leo hii ninaishi kwenye ndoa yangu yenye amani tele na nimepata heshima kubwa mbele ya jamii iliyokuwa ikinitazama kwa jicho la chini.

Kama nawe unateseka kwa kukosa mchumba wa ndoa, kuachwa mara kwa mara, au kufungwa nyota yako ya mapenzi, wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255 763 926 750 upate tiba ya kiasili na kupata ndoa yako ya ndoto.

Post a Comment

Previous Post Next Post